Sharuɗɗan koyarwa

Lokacin da kayi rajista don zama malami akan Darasi Na | Dandalin TeachersTrading, kun yarda ku bi waɗannan Sharuɗɗan koyarwa ("Terms"). Waɗannan Sharuɗɗan sun ƙunshi cikakkun bayanai game da ɓangarori na Darasi Na | TeachersTrading dandamali mai dacewa da malamai kuma an haɗa su ta hanyar tunani cikin namu Sharuddan Amfani, sharuɗɗan gama gari waɗanda ke kula da amfanin ku na Sabis ɗinmu. Duk wasu kalmomin da ba a bayyana su ba a cikin wadannan Sharuɗɗan an bayyana su azaman ƙayyadaddun Sharuɗɗan Amfani.

A matsayinka na malami, kana yin kwangila kai tsaye tare da Darussan Na | Teachers Trading.

1. Wajiban Malamai

A matsayinka na malami, kai ne ke da alhakin duk abubuwan da ka saka, gami da laccoci, tambayoyi, darussan coding, gwaje-gwajen aiki, ayyuka, albarkatu, amsoshi, abun cikin shafi na saukowa, labs, kimantawa, da sanarwa ("Contunshin Subaddamarwa").

Kuna wakilta kuma ku bada garantin cewa:

  • za ku samar da adana cikakken bayanin asusu;
  • kuna da ko kuna da lasisin da suka wajaba, haƙƙoƙi, yarda, izini, da ikon ba da izinin Karatuna | TeachersTrading don amfani da Abubuwan da aka ƙaddamar da ku kamar yadda aka ƙayyade a cikin waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan Amfani;
  • Abubuwan da kuka ƙaddamar ba zai ɓata ko ɓata duk wani ikon mallakar ilimi na ɓangare na uku ba;
  • kuna da cancantar da ake buƙata, takaddun shaida, da ƙwarewa (gami da ilimi, horo, ilimi, da ƙwarewar fasaha) don koyarwa da bayar da aiyukan da kuke bayarwa ta yourunshiyar da kuka Gabatar da amfani da Ayyuka; kuma
  • zaku tabbatar da ingancin sabis wanda yayi daidai da matsayin masana'antar ku da sabis ɗin koyarwa gaba ɗaya.

Kuna ba da garantin cewa ba za ku:

  • aikawa ko bayar da duk wani abu da bai dace ba, cin mutunci, wariyar launin fata, ƙiyayya, jima'i, batsa, ƙarya, ɓatarwa, ba daidai ba, keta doka, ɓatanci ko ɓatanci ko kuma bayanai;
  • aikawa ko watsa duk wani talla da ba izini ko mara izini ba, kayan talla, wasikar banza, wasikun banza, ko kowane nau'in neman (kasuwanci ko akasin haka) ta hanyar Sabis ko ga kowane mai amfani;
  • amfani da Ayyuka don kasuwanci banda samar da koyarwa, koyarwa, da sabis na koyarwa ga ɗalibai;
  • tsunduma cikin kowane aiki wanda zai buƙaci mu sami lasisi daga ko biyan lamuni ga kowane ɓangare na uku, gami da buƙatar biyan kuɗin masarauta don aikin jama'a na kiɗan ko rikodin sauti;
  • tsara ko saka Sabis-sabis ɗin (kamar su shigar da sigar kyauta) ko kuma ƙetare ayyukan;
  • kwaikwaya wani mutum ko samun damar shiga asusun wani ba da izini ba;
  • tsoma baki ko kuma hana wasu malamai samar da ayyukansu ko abun ciki; ko
  • zagin Darussan Na | TeachersTrading albarkatun, gami da sabis na tallafi.

2. Lasisi Na Darussan | Teachers Trading

Ka baiwa Darussa Na | TeachersTrading haƙƙoƙin daki-daki a cikin Sharuddan Amfani don bayarwa, kasuwa, da kuma yin amfani da abubuwan da aka ƙaddamar. Wannan ya haɗa da haƙƙin ƙara rubutun kalmomi ko in ba haka ba gyara Abubuwan da aka ƙaddamar don tabbatar da samun dama. Hakanan kuna ba da izinin Karatuna | TeachersTrading don ba da lasisin waɗannan haƙƙoƙin zuwa Abubuwan da aka ƙaddamar da ku ga wasu ɓangarori na uku, gami da ɗalibai kai tsaye da ta wasu kamfanoni kamar masu siyarwa, masu rarrabawa, rukunin haɗin gwiwa, rukunin yanar gizo, da tallan da aka biya akan dandamali na ɓangare na uku.

Sai dai in an yarda da akasin haka, kuna da damar cire duka ko kowane ɓangaren abubuwan da aka ƙaddamar daga Sabis ɗin a kowane lokaci. Sai dai kamar yadda aka yarda, Darasina | Haƙƙin TeachersTrading na ba da lasisin haƙƙin a wannan sashe zai ƙare game da sabbin masu amfani kwanaki 60 bayan an cire abun ciki da aka ƙaddamar. Koyaya, (1) haƙƙoƙin da aka baiwa ɗalibai kafin cire abun ciki da aka ƙaddamar zai ci gaba daidai da sharuɗɗan lasisin (ciki har da duk wani tallafin rayuwa) da (2) Darussan Na | Haƙƙin TeachersTrading don amfani da irin waɗannan Abubuwan da aka Gabatar don dalilai na tallace-tallace zasu tsira daga ƙarewa.

Za mu iya yin rikodi da amfani da duka ko kowane ɓangaren Abubuwan da aka ƙaddamar don sarrafa inganci da bayarwa, tallatawa, haɓakawa, nunawa, ko sarrafa Sabis ɗin. Ka baiwa Darussa Na | Izinin Kasuwancin Malamai don amfani da sunan ku, kamanni, muryar ku, da hotonku dangane da bayarwa, bayarwa, tallatawa, haɓakawa, nunawa, da siyar da Sabis ɗin, Abubuwan da kuka Gabatar, ko Darasi na | Abubuwan da ke cikin TeachersTrading, kuma kun ƙyale duk wani haƙƙoƙin sirri, tallatawa, ko wasu haƙƙoƙin makamancin haka, gwargwadon halatta a ƙarƙashin doka.

3. Dogara & Tsaro

3.1 Amintattun & Dokokin Tsaro

Kun yarda ku bi Darasi Na | TeachersTrading's Trust & Manufofin Tsaro, Ƙuntataccen Manufofin Manufofin, da sauran ƙa'idodin ingancin abun ciki ko manufofin darussan Nawa suka tsara | Teachers Ciniki lokaci zuwa lokaci. Ya kamata ku duba waɗannan manufofin lokaci-lokaci don tabbatar da cewa kun bi duk wani sabuntawa zuwa gare su. Kun fahimci cewa amfani da Sabis ɗin yana ƙarƙashin Darasi Na | Izinin TeachersTrading, wanda zamu iya bayarwa ko musani bisa ga shawararmu kawai.

Mun tanadi haƙƙin cire abun ciki, dakatar da biyan kuɗi, da/ko hana malamai ga kowane dalili a kowane lokaci, ba tare da sanarwa ta gaba ba, gami da a lokuta inda:

  • malami ko abun ciki baya bin manufofinmu ko sharuɗɗan shari'a (ciki har da Sharuɗɗan Amfani);
  • abun ciki ya faɗi ƙasa da ƙa'idodin ingancinmu ko kuma yana da mummunan tasiri ga ƙwarewar ɗalibi;
  • malami ya shiga halin da zai iya nuna rashin dacewa akan Darussan Na | Teachers Trading ko kawo My Courses | Teachers Ciniki cikin cin mutuncin jama'a, raini, abin kunya, ko ba'a;
  • malami yana shiga sabis na ɗan kasuwa ko wani abokin kasuwanci wanda ya keta Darasi Na | Manufofin TeachersTrading;
  • malami yana amfani da Sabis ɗin ta hanyar da ta ƙunshi gasa mara adalci, kamar haɓaka kasuwancin su a waje ta hanyar da ta saba wa Darussan Na | Manufofin TeachersTrading; ko
  • kamar yadda darussa na suka ƙaddara | TeachersTrading a cikin ikonsa kawai.

3.2 Alakarsu da Sauran Masu Amfani

Malamai ba su da dangantakar kwangila kai tsaye da ɗalibai, don haka kawai bayanin da za ku samu game da ɗalibai shine abin da aka ba ku ta Sabis ɗin. Kun yarda cewa ba za ku yi amfani da bayanan da kuka karɓa ba don kowace manufa banda samar da ayyukanku ga waɗannan ɗalibai a kan Karatuna | Dandalin TeachersTrading, da kuma cewa ba za ku nemi ƙarin bayanan sirri ba ko adana bayanan sirri na ɗalibai a wajen Karatun Nawa | Dandalin Kasuwancin Teachers. Kun yarda da kuɓutar da Karatuna | TeachersTrading a kan duk wani iƙirari da ya taso daga amfani da bayanan sirri na ɗalibai.

3.3 Kokarin Yaki da Fashin teku

Muna haɗin gwiwa tare da masu siyar da satar fasaha don taimakawa kare abun ciki daga amfani mara izini. Don ba da damar wannan kariyar, da haka za ku nada Darasi Na | TeachersTrading da dillalan mu na yaƙi da satar fasaha a matsayin wakilan ku don aiwatar da haƙƙin mallaka ga kowane abun cikin ku, ta hanyar sanarwa da tsarin cirewa (ƙarƙashin dokokin haƙƙin mallaka kamar Dokar Haƙƙin mallaka na Millennium Digital) da sauran ƙoƙarin tilasta waɗancan haƙƙoƙin. Ka baiwa Darussa Na | TeachersTrading da masu siyar da satar fasahar mu na farko don shigar da sanarwa a madadin ku don aiwatar da bukatun ku na haƙƙin mallaka.

Kun yarda cewa Darasina | TeachersTrading da dillalan mu na yaƙi da satar fasaha za su riƙe waɗannan haƙƙoƙin da ke sama sai dai idan kun soke su ta hanyar aika saƙon imel zuwa eran@TeachersTrading.com tare da layin jigo: "Sake Haƙƙin Kariya na Kariya" daga adireshin imel mai alaƙa da asusunku. Duk wani soke haƙƙin zai yi tasiri awanni 48 bayan mun same shi.

3.4 Ka'idar da'a ta koyarwa

A matsayin makoma ta duniya don koyon kan layi, Darasi Na | TeachersTrading yana aiki don haɗa mutane ta hanyar ilimi. Don haɓaka yanayi iri-iri da haɗaɗɗun ilmantarwa, muna sa ran malamai su kula da matakin ɗabi'a duka a ciki da wajen Darussan Na | Dandalin ciniki na Teachers daidai da Darussan Na | Ƙimar TeachersTrading, ta yadda tare, za mu iya gina ingantaccen dandali mai aminci da maraba.

Malaman da aka samu suna shiga, ko kuma aka hukunta su, ayyukan da za su iya yin illa ga amincin mai amfani, za su fuskanci nazarin matsayin asusunsu. Wannan ya haɗa da, amma ba'a iyakance ga:

  • Halin laifi ko cutarwa  
  • Hali ko magana na ƙiyayya ko nuna wariya
  • Yada ɓarna ko rashin fahimta

Lokacin binciken zargin rashin da'a na malami, Darussan Na | TeachersTrading's Trust & Safety Team za su yi la'akari da abubuwa da yawa, gami da:  

  • Yanayin laifin
  • Girman laifin
  • Shari'ar da ta shafi doka ko ladabtarwa
  • Duk wani salon da aka nuna na halin damuwa
  • Matsakaicin abin da halayen ke da alaƙa da aikin mutum a matsayin malami
  • Halin rayuwa da shekarun mutum a lokacin laifin
  • Lokaci ya wuce tun daga aikin
  • Ƙoƙarin da aka nuna don gyarawa

Mun fahimci kowa yana yin kuskure. A Darasi Na | TeachersTrading, mun yi imanin cewa kowa, a ko'ina, zai iya gina ingantacciyar rayuwa ta hanyar samun ilimi. Duk wani bincike game da halayen malami wanda Ƙungiyar Amincewa da Tsaro ke kulawa za a mayar da hankali kan kimanta tasirin da ke gudana da haɗari ga ɗalibai, da kuma babban dandamali.

3.5 Ƙuntataccen batutuwa

Darasi Na | TeachersTrading baya yarda da abun ciki a wasu wuraren jigo, ko yana iya bugawa kawai a cikin iyakanceccen yanayi. Za a iya cire batun batun saboda damuwa cewa ana la'akari da shi ko dai bai dace ba, cutarwa, ko cin zarafi ga xalibai, ko kuma saboda ya sabawa dabi'u da ruhin Darasi Na | Teachers Trading.

Batun tarawa na

Ba a yarda da abun ciki na jima'i ko abun ciki tare da nuna jima'i ba. Hakanan ba za mu buga kwasa-kwasan da ke ba da umarni kan yin jima'i ko fasaha ba. Abubuwan da ke tattare da lafiyar haihuwa da kuma kusanci dole ne su kasance marasa bayyane ko abun ciki mai ban sha'awa. Duba kuma: Tsiraici da Tufafi. 

Misalan da ba a yarda da su ba:

  • Umarni akan lalata, dabarun jima'i, ko aiki
  • Tattaunawa game da wasan kwaikwayo na jima'i

Misalan da aka halatta:

  • Amintattun darussan jima'i
  • Yarda da sadarwa
  • Jima'in ɗan adam daga mahallin zamantakewa ko tunani

Tsiraici da sutura

Ana ba da izinin tsiraici kawai lokacin da mahimmanci don koyo a cikin fasaha, likita, ko mahallin ilimi. Tufafin ya kamata ya dace da batun batun koyarwa, ba tare da ba da fifiko ga sassan jikin da ba a fallasa ba.

Misalan da aka halatta:

  • Zane mai kyau da zane
  • Misalai na Halittu
  • Hotunan likita ko nunin gani

Misalan da ba a yarda da su ba:

  • Hoton Boudoir
  • Yoga tsirara
  • Art art

Dating da kuma dangantaka

Ba a yarda da abubuwan sha'awa, kwarkwasa, zawarcinsu, da sauransu. Duk wani kwasa-kwasan kan alaƙa na dogon lokaci dole ne ya kasance daidai da duk Darussan Na | Manufar TeachersTrading, gami da waɗanda suka shafi Jima'i da Harshen Wariya.

Misalan da aka halatta:

  • Nasihar aure
  • Gaba ɗaya tattaunawa game da kusanci a cikin kwas ɗin da aka mayar da hankali kan ƙarfafa gabaɗayan dangantaka
  • Amincewa da kai don kasancewa a shirye don saduwa

Misalan da ba a yarda da su ba:

  • Bambance-bambance a kan matsayin jinsi 
  • Dabarun lalata

Umarnin makami

Abubuwan da ke ba da umarni wajen yin, sarrafawa, ko amfani da bindigogi ko bindigogin iska ba su da izini. 

Misalan da aka halatta:

  • Yadda ake kwance damarar maharin

Tashin hankali da cutar da jiki

Ba za a iya nuna ayyuka masu haɗari ko ɗabi'a da ke iya yin tasiri ga lafiya ko haifar da rauni ba. Ba za a yarda da ɗaukaka ko haɓaka tashin hankali ba. 

Misalan da ba a yarda da su ba:

  • Illar kai
  • abu Abuse
  • Ayyukan sarrafa nauyi mara lafiya
  • Matsanancin gyara jiki
  • Yaƙi darussan ƙarfafa rashin daidaituwar zalunci

Misalan da aka halatta:

  • Darussan fasaha na Martial Arts
  • Shirye-shiryen farfadowa don cin zarafi

Zaluntar dabba

Maganin dabbobi kamar dabbobi, dabbobi, farauta, da dai sauransu dole ne ya kasance daidai da shawarwarin kungiyoyin jin dadin dabbobi masu dacewa.

Harshen wariya ko ra'ayoyi

Ba za a yarda da abun ciki ko halin haɓaka halayen nuna wariya dangane da halayyar ƙungiyar kamar launin fata, addini, ƙasa, nakasa, asalin jinsi, jima'i, ko yanayin jima'i a kan dandamali.

Ayyukan da ba bisa ka'ida ba ko rashin da'a

Dole ne abun ciki ya kasance daidai da kowace doka ta ƙasa. Ayyukan da suka sabawa doka a yankuna da yawa kuma ana iya hana su, koda kuwa an ba su izinin zama a cikin ƙasar mai lodawa.

Misalan da ba a yarda da su ba:

  • Darussan da suka shafi cannabis
  • Hanyoyi a kan ɓata damar software ko hacking na rashin ɗa'a
  • Binciken gidan yanar gizo mai duhu (sai dai idan an ba da fifiko ga yadda za a iya amfani da shi a cikin binciken kwararrun tsaro) 

Misalan da aka halatta:

  • Umarni kan yadda ake nemo takardun shaida ko lambobin yaudara

Bata labari da abun ciki na yaudara 

Umarnin wanda ke da gangan yaudara ko kuma ke haɓaka ra'ayoyin da ke adawa da ijma'i a cikin al'ummomin kimiyya, likitanci, ko ilimi bai kamata a buga ba.

Misalan da ba a yarda da su ba:

  • Rashin jinkirin rigakafi
  • Ka'idodin ka'idoji
  • Bayyanar kudi

Batutuwa masu hankali ko akasin haka waɗanda ba su dace ba ko harshe

A matsayin dandalin koyo na duniya tare da masu koyo tun daga masu sha'awar sha'awa zuwa ƙwararrun abokan cinikin sana'a, dole ne mu yi la'akari da hankali da yawa yayin kimanta abun ciki. 

Za mu bincika ba kawai irin batun da ake tattaunawa ba, amma kuma yadda aka gabatar da waɗannan batutuwa. Lokacin ba da umarni akan yanki mai mahimmanci, tabbatar da cewa duk kayan kwas ɗin da ke da alaƙa suna kula da wannan batun da kulawa. Guji harshe da hoto wanda ke da zafi, mai ban tsoro ko wani abu marar hankali.

Abun ciki ga matasa

Darasi Na | A halin yanzu ba a kafa TeachersTrading don tallafawa xaliban da ba su kai shekaru ba. Mutanen da ke ƙasa da shekarun izini (misali, 13 a Amurka ko 16 a Ireland) ƙila ba za su iya amfani da sabis ɗin ba. Wadanda ke kasa da shekaru 18 amma sama da shekarun izini na iya amfani da sabis ɗin kawai idan iyaye ko masu kulawa sun buɗe asusunsu, suna sarrafa duk wani rajista, da sarrafa amfanin asusun su. 

Don haka, da fatan za a tabbatar da duk wani batu da ya shafi matasa ɗalibai an siyar da su a fili ga iyaye da masu kulawa waɗanda za su kula da koyonsu.

Yadda ake ba da rahoton cin zarafi

Mun tanadi haƙƙin ƙara zuwa da gyara wannan jeri a kowane lokaci. Idan kun ga batun da kuka yi imani bai kamata ya kasance a kan dandamali ba, tayar da shi don dubawa ta hanyar imel eran@TeachersTrading.com

4. Farashin

4.1 Kafa farashin

Lokacin ƙirƙirar Abubuwan da aka ƙaddamar don siye akan Darussan Na | TeachersTrading, za a sa ka zaɓi farashi mai tushe ("Farashin Tushe“) Don ƙaddamar da abun ciki daga jerin samfuran farashin tiers. A madadin, za ku iya zaɓar don ba da Contunshinku na kyauta kyauta. 

Kuna ba mu izini don raba Contunshin da aka ƙaddamar kyauta tare da ma'aikatanmu, tare da zaɓaɓɓun abokanmu, kuma a cikin yanayin da muke buƙatar dawo da damar yin amfani da asusun da suka sayi Contunshinku na baya. Kun fahimci cewa ba za ku karɓi diyya a cikin waɗannan lamuran ba.

4.2 Harajin Haraji

Idan ɗalibi ya sayi samfur ko sabis a ƙasar da ke buƙatar Darasi Na | TeachersTrading don ƙaddamar da tallace-tallace na ƙasa, jiha, ko na gida ko amfani da haraji, ƙarin harajin ƙima (VAT), ko wasu harajin ciniki iri ɗaya ("Harajin Haraji“), A karkashin dokar da ta dace, za mu tattara kuma mu tura wadancan Haraji na Harajin ga hukumomin harajin da suka cancanta na wadancan tallace-tallace. Mayila mu ƙara farashin siyarwa a hankali gwargwadon ikonmu inda muka yanke shawarar cewa wannan harajin na iya zama saboda su. Don sayayya ta aikace-aikacen hannu, ana karɓar Haraji Ma'amala ta hanyar dandamali ta wayar hannu (kamar Apple's App Store ko Google Play).

5. Biyan Bashi

5.1 Raba Kudaden Shiga

Lokacin da ɗalibi ya sayi Abubuwan da aka Gabatar da ku, muna ƙididdige yawan adadin siyarwar a matsayin adadin da a zahiri ya karɓa ta Darussan Na | TeachersTrading daga dalibi ("Babban Adadin"). Daga wannan, muna cire kashi 20% don ƙididdige yawan adadin siyarwar ("Adadin Net").

Darasi Na | TeachersTrading yana biyan duk mai koyarwa a cikin dalar Amurka (USD) ba tare da la'akari da kuɗin da aka siyar da shi ba. Darasi Na | TeachersTrading ba shi da alhakin kuɗaɗen canjin kuɗaɗen waje, kuɗin wayoyi, ko duk wani kuɗin sarrafawa da zaku iya haifarwa. Rahoton kudaden shiga zai nuna farashin tallace-tallace (a cikin kudin gida) da adadin kuɗin shiga da aka canza (a cikin USD).

5.2 Karbar Biya

Don mu biya ku a kan lokaci, dole ne ku mallaki asusun PayPal, Payoneer, ko asusun bankin Amurka (don mazaunan Amurka kawai) a tsaye kuma dole ne a sanar da mu game da imel ɗin daidai da ke hade da asusunku. Har ila yau dole ne ku bayar da duk wani bayanin ganowa ko takardun haraji (kamar na W-9 ko W-8) da ake buƙata don biyan adadin da ya kamata, kuma kun yarda cewa muna da 'yancin hana harajin da ya dace daga biyan ku. Muna da haƙƙin riƙewa ko ɗora wasu hukunce-hukuncen idan ba mu karɓi bayanan ganowa ko takaddun haraji daga gare ku ba. Kuna fahimta kuma kun yarda cewa kai ne da alhakin kowane haraji akan kuɗin shiga.

Dangane da samfurin raba kuɗaɗen shigar kuɗi, za a biya cikin kwanaki 45 na ƙarshen watan wanda (a) muke karɓar kuɗin kwas ɗin ko (b) abin da ya dace ya faru.

A matsayinka na malami, kai ke da alhakin tantance ko ka cancanci a biya ka daga wani kamfanin Amurka. Mun tanadi haƙƙin kada mu biya kuɗi idan an gano zamba, cin zarafi na haƙƙin mallaka, ko wasu keta doka.

Idan ba za mu iya sasanta kuɗi a cikin asusun biyan ku ba bayan tsawon lokacin da jihar ku, ƙasar ku, ko wasu hukumomin gwamnati suka tsara a cikin dokokin mallakar ta da ba a bayyana ba, muna iya aiwatar da kuɗin saboda ku daidai da wajibinmu na doka, gami da aikawa wadancan kudaden ga hukumar da ta dace kamar yadda doka ta tanada.

5.3 Kudade

Ka amince kuma ka yarda cewa ɗalibai suna da haƙƙin karɓar fansa, kamar yadda aka bayyana dalla-dalla a cikin Sharuddan Amfani. Malamai ba za su sami wani kudaden shiga daga ma'amaloli waɗanda aka ba da kuɗin kuɗi a ƙarƙashin Sharuɗɗan Amfani.

Idan ɗalibi ya nemi a mayar da kuɗin bayan mun biya biyan kuɗin da ya dace, muna da haƙƙin ko dai (1) cire adadin kuɗin daga biyan kuɗi na gaba da aka aika wa malamin ko (2) inda ba a biya ƙarin kuɗi ba. malami ko kudaden da aka biya ba su isa su cika adadin da aka dawo da su ba, suna buƙatar malami ya mayar da duk wani adadin da aka mayar wa ɗalibai don Abubuwan da Malam ya Gabatar.

6. Alamar kasuwanci

Yayin da kai malami ne da aka buga kuma yana ƙarƙashin sharuɗɗan da ke ƙasa, za ka iya amfani da alamun kasuwancin mu inda muka ba ka izinin yin haka.

Dole ne ku:

  • kawai amfani da hotunan alamun kasuwancinmu da muka samar muku, kamar yadda dalla-dalla a cikin kowane jagororin da za mu iya bugawa;
  • yi amfani da alamun kasuwancin mu kawai dangane da haɓakawa da siyar da abubuwan da aka ƙaddamar da ku a kan Darussan Na | TeachersTrading ko shigar ku akan Darussan Na | Kasuwancin Malamai; kuma
  • kai tsaye idan mun nemi ka daina amfani da shi.

Ba dole ba ne:

  • Yi amfani da alamun kasuwancinmu ta hanyar ɓatarwa ko hanyar raini;
  • yi amfani da alamun kasuwanci a hanyar da ke nuna cewa muna goyon baya, tallafawa, ko amincewa da Contunshiyarka da aka ƙaddamar ko sabis; ko
  • Yi amfani da alamun kasuwanci a hanyar da ta keta doka da ta dace ko dangane da batsa, lalata, ko batun doka ko kayan aiki.

7. Sharuddan Dokoki daban-daban

7.1 Sabunta Waɗannan Sharuɗɗan

Daga lokaci zuwa lokaci, za mu iya sabunta waɗannan Sharuɗɗan don fayyace ayyukanmu ko don nuna sabbin ayyuka ko ayyuka daban-daban (kamar lokacin da muka ƙara sabbin abubuwa), da Darasina | TeachersTrading yana da haƙƙi a cikin ikonsa kawai don gyara da/ko yin canje-canje ga waɗannan Sharuɗɗan a kowane lokaci. Idan muka yi wani canji, za mu sanar da ku ta amfani da fitattun hanyoyi kamar ta sanarwar imel da aka aika zuwa adireshin imel da aka ƙayyade a cikin asusunku ko ta hanyar buga sanarwa ta Sabis ɗinmu. Canje-canjen za su yi tasiri a ranar da aka buga su sai dai in an faɗi akasin haka.

Ci gaba da amfani da Sabis-sabis ɗinmu bayan canje-canje ya zama mai tasiri yana nufin ka yarda da waɗancan canje-canjen. Duk wani Ka'idojin da aka yiwa kwaskwarima zai wuce duk Sharuɗɗan da suka gabata.

7.2 Fassara

Duk wani sigar waɗannan Sharuɗɗa a cikin yaren ban da Ingilishi ana bayar da shi don sauƙi kuma kun fahimta kuma kun yarda cewa harshen Ingilishi zai sarrafa idan akwai wani rikici.

7.3 Alaka Tsakanin Mu

Ku da ku mun yarda cewa babu wani haɗin gwiwa, haɗin gwiwa, aiki, ɗan kwangila, ko dangantakar hukumar tsakaninmu.

7.4 Tsira

Sashe masu zuwa za su tsira daga ƙarewa ko ƙarewar waɗannan Sharuɗɗan: Sashe na 2 (Lasisi zuwa Darussan Na | Kasuwancin Malamai), 3 (Dangantakar da Sauran Masu Amfani), 5 (Ciban Biyan Kuɗi), 5 (Maidawa), 7 (Sharuɗɗan Shari'a daban-daban).

8. Yadda Ake Saduwa da Mu

Hanya mafi kyau don tuntuɓar mu ita ce tuntuɓar mu Support Team. Muna son jin tambayoyinku, damuwarku, da ra'ayoyinku game da Sabis ɗinmu.